วันที่ 12 พฤษภาคม 2566 นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมก่อนเปิดเรียน ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 โดยมอบนโยบายให้คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาในการปฏิบัติให้เป็นไปในแนวทางเดียวกัน รวมถึงการแจ้งปฏิทินการดำเนินงานต่าง ๆ ปรึกษาหารือร่วมกันในการวางแผนงานสำหรับนักเรียน ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม
![](https://scontent.fnak4-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/347774275_6275704099160871_599306127146941222_n.jpg?stp=dst-jpg_p640x640&_nc_cat=105&ccb=1-7&_nc_sid=730e14&_nc_eui2=AeGTatzHdJraid2HuBu3U4P8zBYJ-EjipPHMFgn4SOKk8W7LC_bUPtee_EWEklc25Ts7GhQBqVVRYTSj9bqI3atM&_nc_ohc=NnBjKw-dgvAAX8QH01P&_nc_zt=23&_nc_ht=scontent.fnak4-1.fna&oh=00_AfCqwX9KXaa9qDNPY2tzAuCklzDhQLqRFkCtUcrLIkkOXA&oe=646FBBC5)