วันที่ 29 มกราคม 2567
นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ นางสาวสุดาลักษณ์ คำลำปาง ครูผู้รับผิดชอบโครงการ และคณะครูโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม ร่วมการนิเทศ ติดตามจาก สพม.ตาก เรื่องการพัฒนาหลักสูตร “รักษ์ตาก อย่างสร้างสรรค์” (รักษ์วัฒนธรรม รักษ์ภาษา และรักษ์อาชีพ) ครั้งนี้เป็นความร่วมมือการพัฒนากิจกรรมจาก ปราชญ์ชาวบ้าน พ่อหนานแหว้น พี่แซม ป้าไล ป้าติ๋ม ลุงเปลี่ยน คณะครูผู้ร่วมการบูรณาการศาสตร์สาขาต่างๆ เป็นฐานการเรียนรู้ให้ผู้เรียน ณ วัดดอนแก้วว อ.แม่ระมาด จ.ตาก
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424566341_921738186408553_4973982153114510481_n-1024x683.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/423313100_921737949741910_119931227253588937_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/423247402_921738169741888_2075878866015142935_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424564062_921738009741904_1179982179327578225_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/424627572_921737996408572_2345686926099701820_n-1024x768.jpg)