วันที่ 20 มกราคม 2567
นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายให้ คณะครูนำนักเรียน
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม ไปทัศนศึกษาเสริมสร้างประสบการณ์การเรียนรู้ ณ อุทยานแห่งชาติดอยสอนมาลัย อุทยานแห่งชาติไม้กลายเป็นหิน เขื่อนภูมิพล และโคกหนองนาโมเดล เพื่อเป็นการศึกษาและหาความรู้นอกสถานที่ เพื่อให้นักเรียนนำความรู้และประสบการณ์ที่ได้มาประยุกต์ใช้ในการเรียนและการดำเนินชีวิต
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/420521733_915859213663117_2604623640512532232_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/420521745_915859233663115_3082407554820146059_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421230367_915859320329773_3428789716821200082_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421230570_915859366996435_6169884355839308352_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421296836_915859430329762_8159563262511337035_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421297112_915859346996437_5826562081534346344_n-1024x768.jpg)