วันที่ 19 – 20 มกราคม 2567
นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายให้ คณะครูนำนักเรียน
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม ไปทัศนศึกษาเสริมสร้างประสบการณ์การเรียนรู้ ณ พระรามราชวังนิเวศน์ (พระราชวังบ้านปืน) โครงการศึกษาวิจัยและพัฒนาสิ่งแวดล้อมแหลมผักเบี้ยฯ และระบบนิเวศทางทะเล เพื่อเป็นการศึกษาและหาความรู้นอกสถานที่ เพื่อให้นักเรียนนำความรู้และประสบการณ์ที่ได้ มาประยุกต์ใช้ในการเรียนและการดำเนินชีวิต
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421227797_915821670333538_4671202222118416244_n-1024x462.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421227337_915821680333537_2405829828399987592_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421305954_915821843666854_2129116763401815444_n-1024x576.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/420510336_915821857000186_9160054896306930072_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421228471_915821760333529_7411157217626141347_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421286044_915821743666864_1975218668860418108_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421318459_915821777000194_274518199560672420_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421318797_915821660333539_7067673823267506820_n-1024x457.jpg)