วันที่ 19 – 20 มกราคม 2567
นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมายให้ คณะครูนำนักเรียน
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม ไปทัศนศึกษาเสริมสร้างประสบการณ์การเรียนรู้ ณ องค์การพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ และพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์ เพื่อเป็นการศึกษาและหาความรู้นอกสถานที่ เพื่อให้นักเรียนนำความรู้และประสบการณ์ที่ได้มาประยุกต์ใช้ในการเรียนและการดำเนินชีวิต
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/420521760_915857190329986_8757388465483893979_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/420519242_915857306996641_3415494156279473020_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/420511932_915857226996649_3886728673610912664_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421229405_915857223663316_4343191320513147731_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/421290025_915857116996660_587414973545763180_n-1024x768.jpg)