วันที่ 23 – 24 มกราคม 2567
นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม มอบหมายให้
นางสาวสุกัญญา บุญเกตุ และตัวแทนนักเรียน ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม ร่วมเฝ้ารับเสด็จทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี และร่วมมหกรรมรวมพลสมาชิก TO BE NUMBER ONE จังหวัดตาก ณ โรงเรียนเทศบาล 1 กิตติขจร อำเภอเมือง จังหวัดตาก
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/423479534_919272053321833_8832751212043543210_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/423480909_919272166655155_5387206927610113444_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/423538421_919272246655147_3998417732705616128_n-1024x684.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/423554163_919272183321820_7918691942383104456_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/423555292_919272156655156_8441014338809023393_n-1024x686.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/423583982_919272033321835_4422756267192640284_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/423672188_919272043321834_4759189536606129977_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/423672664_919272259988479_817655864416883061_n-1024x684.jpg)