วันที่ 11 สิงหาคม 2566 คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม ทำพิธีเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิต์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม 2566 พร้อมลงนามถวายพระพรชัยมงคล เพื่อแสดงความจงรักภัคดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ หอประชุม โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366889387_823667756215597_3291379986243473140_n-1024x804.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366892124_823667836215589_3361277771685858383_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366912444_823667859548920_1271779954755061715_n-1024x768.jpg)