วันที่ 15 มิถุนายน 2566 นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม คณะครู และนักเรียนโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม เข้าร่วมพิธีไหว้ครู กิจกรรมไหว้ครูจัดขึ้นเพื่อให้นักเรียน ได้แสดงความเคารพ และระลึกถึงพระคุณของครู เปิดโอกาสให้ศิษย์ ขอขมาครูทั้งกาย วาจา ใจ เป็นการส่งเสริมรักษาธรรมเนียมอันดีงาม ณ ห้องหอประชุม โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/v2-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/v3-1024x682.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/v4-1024x682.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/v5-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/v7-1024x682.jpg)