วันที่ 2 กันยายน 2566 นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการ คณะครูโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม คณะกรรมการสถานศึกษา และ ตัวแทนนักเรียน ร่วมกันวิเคราะห์สภาพแวดล้อมของสถานศึกษา (SWOT Analysis) ประจำปี 2567 – 2670 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/8-1-1024x683.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/9-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/10-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/11-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/12-1024x683.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/13-1024x683.jpg)
วันที่ 2 กันยายน 2566 นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการ คณะครูโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม คณะกรรมการสถานศึกษา และ ตัวแทนนักเรียน ร่วมกันวิเคราะห์สภาพแวดล้อมของสถานศึกษา (SWOT Analysis) ประจำปี 2567 – 2670 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม