วันที่ 25 สิงหาคม 2566 นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการ และคณะครูโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม เข้าร่วมกิจกรรม สัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ ปีการศึกษา 2566 จัดโดยคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาตร์และเทคโนโลยี มีนักเรียนโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม เข้าร่วมตั้งแต่มัธยมศึกษษปีที่ 1 – 6 จัด ณ หอประชุม และ สนามกีฬาในร่ม โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/2-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/3-1024x682.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/4-1024x682.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/5-1024x682.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/6-1024x682.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/7-1024x682.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/8-1024x682.jpg)