วันที่ 29 มกราคม 2567
นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม มอบหมายให้
นางสาวทัศนีย์ ชำนาญจุ้ย และนายธนาศิลป์ ภูน้ำรึม ตัวแทนครู และนักเรียนโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม เข้าร่วมอบรมโครงการขับเคลื่อนเสริมสร้างเครือข่ายเด็กและเยาวชน เพื่อให้เด็กและเยาวชน มีความรู้ ความเข้าใจ และตระหนักถึงการใช้ชีวิตในสังคมปัจจุบัน ณ ห้องประชุมเพชรน้ำหนึ่ง เทศบาลนครแม่สอด
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425288557_922292253019813_7638339892491399394_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425266573_922292369686468_8097011840096007517_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425293188_922292193019819_3386427620895913818_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425298095_922292233019815_8855497764590002178_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/425298219_922292393019799_5303906707759315677_n-1-1024x768.jpg)