วันที่ 22 – 23 มิถุนายน 2566 นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม คณะครู และนักเรียนโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม เข้าร่วมโครงการอบรมเยาวชนสร้างสื่อด้วยสมาร์ทโฟน เพื่อให้นักเรียนของโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม มีความสามารถในการสร้างสื่อและใช้สมาร์ทโฟน อย่างมีประสิทธิภาพ ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/2-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/3-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/4-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0823-1024x683.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_2362023_230718-1024x768.jpg)