วันที่ 20 พฤษภาคม 2567
นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม มอบหมายให้ นางนิศารัตน์ ทาพันธ์ รองผู้อำนวยการ และนายพีรพงษ์ การะพัตร์ ให้การต้อนรับ สำนักงานจังหวัดตาก พร้อมกับผู้อำนวยการฝ่ายทรัพยากรบุคคล ที่เข้ามาแนะนำบริษัท เฟดเดอรัล อีเลคตริค จำกัด ในโครงการ ทวิภาคี 3 ม.(มีงาน มีเงิน มีวุฒิการศึกษาเพิ่ม) และมอบเครื่องใช้ไฟฟ้า เพื่อนำไปใช้สนับสนุนในการทำกิจกรรมของโรงเรียน ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441692131_988277676421270_2238065054090565460_n-1024x576.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441354470_988277419754629_7289879913285878035_n-1024x576.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441501550_988277526421285_2092785820374550429_n-1024x576.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444923833_988277433087961_5344321478863418836_n-1024x576.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444944987_988277616421276_3563294702911032013_n-1024x576.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/445000906_988277266421311_6467246849825185266_n-724x1024.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/445046077_988277549754616_4152597897566337223_n-1024x576.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/445641640_988277429754628_6515305309502870681_n-1024x576.jpg)