วันที่ 25 มกราคม 2567 นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม พร้อมด้วย นายสุรินทร์ เมืองง้า นางนิศารัตน์ทาพันธ์ รองผู้อำนวยการ และคณะครู นำนักเรียนเข้าร่วมโครงการ เยาวชน SMART HERO เพื่อลดอบายมุขในชุมชน จัดโดยชุดพัฒนาสัมพันธ์มวลชนที่ 3105 เพื่อเป็นการสร้างภูมิคุ้มกันให้กับชุมชน ให้มีความเข้มแข็ง และยั่งยืน เพื่อต่อสู้กับปัญหายาเสพติด และปัญหาต่าง ๆ ที่เป็นอยู่ในปัจจุบัน ซึ่งการดำเนินโครงการ เยาวชน SMART HERO เพื่อลดอบายมุขในชุมชน นี้จัดเป็นรุ่นที่ 2 ประจำปี 2567 จัดขึ้น ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/422440302_918112606771111_5270716959086853661_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/422664637_918113566771015_1286421699610320252_n-1024x683.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/422676481_918113700104335_4533159963151754643_n-1024x683.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/422809777_918113240104381_1229779720743719419_n-1024x683.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_โครงการเยาวชน-Smart-hero_240129_1-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_โครงการเยาวชน-Smart-hero_240129_2-1024x768.jpg)
![](https://www.mrw.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_โครงการเยาวชน-Smart-hero_240129_4-1024x768.jpg)