วันที่ 18 พฤษภาคม 2566 นายทวีศักดิ์ คำภีระ ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่ระมาดวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครู เดินทางมาส่งและแสดงความยินดีกับครูเจษฎา เหล่ามา และครูสุพิชชา ใจน้อย
ในโอกาสที่ได้ย้ายมาดำรงตำแหน่ง ณ โรงเรียนสรรพวิทยาคม โดยมีนายกฤษณะ เครืออยู่ ผู้อำนวยการโรงเรียนสรรพวิทยาคม พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ คณะครูและบุคลากรฯ ของโรงเรียนสรรพวิทยาคม ให้การต้อนรับ ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนสรรพวิทยาคม
![](https://scontent.fnak4-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/347826553_982500846102256_4162428740736571772_n.jpg?_nc_cat=105&ccb=1-7&_nc_sid=730e14&_nc_eui2=AeGD73yHiYegiwZezutGObRlbWi4AR5AUZBtaLgBHkBRkKrRRmEEfU_ACSW0Zo52nKlBC3kOIGgPTZ1IlWEDUSEg&_nc_ohc=MuJ71Nnz0_oAX-nlSfY&_nc_zt=23&_nc_ht=scontent.fnak4-1.fna&oh=00_AfDCvPKpo9PU-8jzwTbSgLVVjeAS5nILpBoGJLicSST9LQ&oe=646E186E)